Hydroxyethyl cellulose, HEC a takaice. Ana amfani da shi ne a cikin fenti, shafi, hakowa fracking, ɓangaren litattafan almara don yadi, da dai sauransu Ana iya amfani da shi azaman mai rarrabawa, thickener, emulsifier da stabilizer.
Fari ne mai launi kuma yana narkewa a cikin ruwan zafi da sanyi. Lokacin da aka narkar da shi sosai, maganin a bayyane yake kuma danko zai iya kaiwa kololuwa cikin kusan awa 1. Danko yana daga 400-100000, don aikace-aikace daban-daban.
Za a narkar da shi a cikin ruwa a ƙarƙashin yanayin ɗaki.
High permeability
Samun danko a cikin minti 30-60
Babu tabo bayan ajiya na makonni da yawa
Bincika rabon Ash ta hanyar HEC dukiya nuni bidiyo
Ta hanyar aunawa
Mafi girman tsarki shine mafi girman yawa. Don haka, ƙila mu yi amfani da ƙoƙon aunawa iri ɗaya, ƙara cikin HEC na ƙarar guda ɗaya, kuma duba nauyi. Mafi nauyi, mafi tsarki. (Bisa kan daidai abun ciki.)
Ta hanyar duba ruwa
Mafi kyawun foda ya sami mafi kyawun ruwa. Lokacin da muka saka shi a cikin kwalba ko gilashi, ta hanyar mirgina, za mu iya yin la'akari da ingancin ta wurin ruwa. Nau'in inganci mafi kyau zai zama mafi santsi a cikin ruwa.
Kafin oda mai yawa, muna ba da shawarar duba ingancin farko ta samfurori. Muna ba da samfurori kyauta tare da farashin jigilar iska wanda mai siye ya rufe. Za mu iya samar da samfurori don batches daban-daban, don ku duba ingancin ingancin mu ma.